Tất cả các sản phẩm
Bộ mũi khoan xoay hợp kim vonfram với thiết kế đa răng và cán 6mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SA-2M CB/SC-2M CB/SG-2M ST/SM-5M IN/SN-4M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7/19/22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58/64/67mm |
Bộ đệm quay 5 mảnh Carbide với cắt tỉa bằng kim cương và cắt nhôm để hoàn thiện đa vật liệu
| Người mẫu: | SG-5M SF/SF-5M DM/SC-5M AL/SA-5M DM/SA-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
5 phần Tungsten Carbide Rotary Burr Set với 6mm Shank cho Aluminium Diamond Single Cut Combo
| Người mẫu: | SA-5M AL/SA-5M DM/SC-5M AL/SG-5M /SH-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70/77mm |
Bộ mũi khoan xoắn cacbua đa hình dạng, đa răng, phủ AlTiN cho công việc kim loại nói chung
| Người mẫu: | SF-5M SK/SL-4M AL/SB-5M IN/SC-5M SC/SH-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
Bộ 5 mũi khoan hợp kim vonfram với cán 6mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SN-4M DM,SF-3M ST,SM-4M AL,SK-3M DC,SB-1M CB |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6/9,6/10/12mm |
| Chiều dài cắt: | 13/5/16/19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 50/61/58/64mm |
5 phần Carbide Burr Kit với các hình dạng khác nhau trong vỏ nhựa bền và 6mm Shank
| Người mẫu: | SG-5M SF,SF-5M DM,SC-5M AL,SA-5M DM,SA-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Bộ 5 mũi khoan Carbide Tungsten với cán 6mm và cắt đôi cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SN-2M DM,SM-4M SK,SG-2M DK,SC-1M CB,SB-1M CB |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6/8/9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 9,5/16/19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 50/55/61/64mm |
Bộ 5 mũi khoan Carbide Tungsten với cán 6mm – Bộ dụng cụ đa hình dạng cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SL-4M INOX,SF-5M SK,SG-5M DC,SM-5M DC,SC-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
Bộ 5 mũi khoan carbide đa hình dạng với đường kính cắt 12.7mm và cán 6mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SA-5M AL,SF-5M INOX,SF-5M AL,SH-5M SK,SB-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/77mm |
Bộ mũi khoan xoay carbide 5 chi tiết, vỏ nhôm, răng linh hoạt và tùy chọn hình dạng
| Người mẫu: | SA-2M CB/SD-5M AL/SE-3M SK/SG-3M SK/SK-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6,3/11/16/19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/56/61/64mm |