Tất cả các sản phẩm
Bộ 5 mũi khoan xoắn bền bỉ với hộp đựng bằng nhôm
| Người mẫu: | SB-2M CB/ SD-5M AL/ SE-3M SK/ SG-3M SK/ SK-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6,3/11/16/19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/56/61/64mm |
Tiêu chuẩn Carbide Burr Bit 5 Piece Set Wear Resistant Carbide Burr Die Grinder Bit
| Người mẫu: | SH-5M DM/SF-5M ST/SC-5M DC/SG-5M DC/SE-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/77mm |
5 mảnh Carbide mang theo Carving Burr Set Custom Shape Rotary Burr Drill Bit
| Người mẫu: | SB-2M CB/SD-5M AL/SE-5M SK/SG-5M SK/SK-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 6.3/11/19/22/25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/56/64/67/70mm |
Bộ mũi khoan carbide chống mài mòn, Bộ mũi khoan carbide nguyên khối để hoàn thiện bề mặt
| Người mẫu: | SH-5M DM, SF-5M ST, SC-5M DC, SG-5M DC, SE-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/77mm |
6mm Shank Tungsten Burr Set Versatile Multi Shape Kit Cho Máy tổng quát
| Người mẫu: | bộ mũi khoan |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73mm |
Bộ 10 mũi khoan xoắn hợp kim cacbua với răng và hình dạng tùy chỉnh cho công việc kim loại
| Người mẫu: | SL-4M AL/SM-5M SF/SB-5M DC/SA-5M DM/SC-5M DC/SA-5M AL/SF-5M DC/SF-5M SC/SF-5M ST/SG-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
Bộ mũi khoan Tungsten đa năng, hộp xanh, cho gia công nhôm đa dụng
| Người mẫu: | SD-5M AL/SN-4M SC/SC-2M CB/SM-5M DC/SG-2M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 11/12.7/19/22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56/58/64/67mm |
Thiết bị tungsten Carbide Burr chuyên nghiệp 5 phần Carbide Rotary Burr Set
| Người mẫu: | SA-5M DC/ SB-5M DM/ SB-5M ST/ SC-5M DC/ SF-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Bộ mũi khoan cắt đôi 10 món, phù hợp cho gia công kim loại thông thường
| Người mẫu: | SH-5M DC/SB-5M DC/SC-5M DC/SF-5M DC/SG-5M DC/SA-5M DC/SL-4M DC/SE-5M DC/SM-5M DC/SN-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7/22/25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58/67/70/73/77mm |
Bộ 8 mũi khoan carbide 6mm tùy chỉnh răng và hình dạng
| Người mẫu: | SH-5M DM/SL-4M DM/SF-5M ST/SB-5M ST/SA-5M AL/SC-2M CB/SB-2M CB/SG-2M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 19/25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 65/70/73/77mm |