Tất cả các sản phẩm
5 phần Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho công việc đa vật liệu
| Người mẫu: | SB-5M ST/SC-5M AL/SG-5M DM/SL-4M SF/SH-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/58/70/77mm |
5 phần Tungsten Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho công việc đa vật liệu
| Người mẫu: | SB-5M ST/SG-5M DM/SH-5M AL/SC-5M AL/SL-4M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
Bộ 5 mũi khoan xoay hợp kim vonfram với cán 6mm cho gia công đa dụng
| Người mẫu: | SJ-5M SC/SK-5M DC/SG-3M SK/SN-4M DM/SE-3M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6,3/11/12,7/16/19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/58/61/64mm |
Bộ đệm quay 5 mảnh Carbide với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho công trình kim loại
| Người mẫu: | SL-4M ST/SM-5M IN/SF-5M IN/SE-5M AL/SG-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
5 phần Tungsten Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho chế biến kim loại
| Người mẫu: | SH-5M AL/SL-4M SF/SG-5M DM/SB-5M ST/SC-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
AlTiN phủ nhiều răng Carbide Burr Set với đường kính cắt 12,7mm để tăng khả năng chống mòn
| Người mẫu: | SF-5M SK/SC-5M SC/SB-5M IN/SL-4M AL/SH-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
6mm Shank Tungsten Carbide Burrs Set với đường kính cắt 12,7mm và đa hình dạng và cắt cho công việc kim loại
| Người mẫu: | SL-4M ST/SF-5M IN/SG-5M DC/SM-5M ST/SC-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
5 mảnh đa răng Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho các vật liệu khác nhau
| Người mẫu: | SM-5M ST/SL-4M ST/SE-5M DM/SG-5M DC/SF-5M TRONG |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
8 phần AlTiN phủ Tungsten Carbide Rotary Burr Set với lựa chọn đa răng và 6mm Shank để tăng độ bền
| Người mẫu: | SB-3M DC/SA-3M IN/SA-3M SC/SC-3M DC/SF-5M AL/SF-5M DM/SG-5M DC/SF-5M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 19/25 mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64/70mm |
Bộ 5 mũi khoan xoắn đa hình dạng hợp kim cacbua với đường kính cắt 12,7mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SD-5M DC/SK-5M SC/SJ-5M DM/SJ-5M SC/SN-4M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6.3/11/12.7mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/56/58mm |