Keywords [ carbide rotary bits ] match 36 các sản phẩm.
Mũi Khoét Chóp Nón Phủ AlTiN SL-4M Cho Nhôm, Cắt Lượn Sóng Nhôm
| Người mẫu: | SL-4M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
SH-5M Brazed Carbide Burr 12,7mm Head Double Cut cho công việc kim loại thông thường
| Người mẫu: | SH-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
Mũi mài khuôn cán dài SE-5M bằng vật liệu hợp kim vonfram
| Người mẫu: | SE-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 172mm |
SD-3M SC 1/4 Inch Shank Standard Burr - Tương thích với Thiết bị Bắc Mỹ
| Người mẫu: | SD-3M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 53mm |
Aluminium cắt Rotary Burr Bit SC-5M đánh bóng thép không gỉ Ra0.4μM bề mặt
| Người mẫu: | SC - 5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
YG8 Grade Tungsten Burr Bits SC-5M Rotary Burr Set For Aerospace Aluminum
| Người mẫu: | SC-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |