Keywords [ carbide rotary bits ] match 36 các sản phẩm.
SM-4M chất lượng cao Carbide Burr- Tiến bộ đường viền chiều sâu dần dần
| Người mẫu: | SM-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| đường kính shannk: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
Cây hình điện khắc bit SG-5M G12.72506 Cho chế biến nhôm
| Người mẫu: | SG-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoan Carbide Chống Dính 3mm Lớp Phủ Nano Xanh Dương Rắn Cho Bề Mặt Nhựa
| Người mẫu: | SC-41M DC, SB-41M DC,SC-41M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 1,5/2,5MM |
| Chiều dài cắt: | 6/11 triệu |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
Dụng cụ cắt nhôm SE-3M Mài cacbua hàn bạc với độ đảo cực thấp
| Người mẫu: | SE-3M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
SA-5M A1225 Mài Côn Carbide Độ Bền Cao Với Lưỡi Cắt Đơn
| Người mẫu: | SA-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Bộ 5 mũi khoan xoay composite 12mm, nhiều hình dạng, bộ kết hợp đa năng
| Người mẫu: | SA-5M DC,SB-5M SK, SC-5M DM,SF-5M AL,SL-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73MM |
SL-4M Stainless Cutting Burr Bits Giải pháp vật liệu chống ăn mòn hiệu quả
| Người mẫu: | SL-4M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
Mũi Khoét Carbide YG8 SG-5M G12.725 Có Rãnh Xoắn Thực Tế
| Người mẫu: | SG-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoét Chà Nhám Quay Đáng Tin Cậy SE-5M Phủ AlTiN, Mũi Khoét Cacbua Cắt Đôi
| Người mẫu: | SE-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
Đàn canh dài Carbide Burrs Silver Braze Type SC-5M hiệu quả hiệu suất cao
| Người mẫu: | SC-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 175mm |