Keywords [ tungsten carbide rotary file ] match 14 các sản phẩm.
Mũi Khoét Xi Lanh Đầu Tròn SC-5ZM - Lưỡi Cắt Kép cho Công Việc Cong và Phẳng
| Người mẫu: | SC-5ZM DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Bộ mũi khoan cắt đôi 10 món, phù hợp cho gia công kim loại thông thường
| Người mẫu: | SH-5M DC/SB-5M DC/SC-5M DC/SF-5M DC/SG-5M DC/SA-5M DC/SL-4M DC/SE-5M DC/SM-5M DC/SN-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7/22/25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58/67/70/73/77mm |
SD-5M Burr Carbide Hàn Mài Thô Loại Bỏ Kim Loại Nhanh
| Người mẫu: | SD-5M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
SA-5M Mũi Khoét Xi Lanh Cắt Kim Cương Không Cắt Đầu - Dùng cho Vật Liệu Cứng, Gia Công Mặt Phẳng và Mặt Bên
| Người mẫu: | SA-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |