Keywords [ tungsten carbide rotary file ] match 14 các sản phẩm.
Countersink 90 ° Tungsten Carbide Rotary Burrs SK-5M cắt đơn cho các chamfer góc phải
| Người mẫu: | SK-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6.3mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54mm |
Mũi khoan cắt nhôm YG6 hợp kim vonfram SB-5 hiệu suất cao gia công kim loại màu
| Người mẫu: | SB - 5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Công dụng nặng Tungsten Carbide Burrs SF-5M bền Không có lớp phủ để làm sạch hàn
| Người mẫu: | SF-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SM-3M Thép Cắt Vonfram Cacbua Mài Dao Quay Loại Bỏ Vết Hàn Chống Ăn Mòn
| Người mẫu: | SM-3M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Tệp xoay cacbua hiệu suất cao, hàn bạc, chiều dài cắt 25mm, SC-5M AL
| Người mẫu: | SC-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
VA tùy chỉnh khắc Carbide Rotary Burr Carbide Rotary File với 6mm Shank
| Người mẫu: | lưỡi lược |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoét Carbide Vonfram Cấp YG8 Dạng Cây Đầu Tròn SF-5M Dùng Cho Gia Công Kim Loại Chính Xác
| Người mẫu: | SF-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SH-5ZM Carbide Rotary Burr - cắt đôi để chế biến kim loại và đúc
| Người mẫu: | SH-5ZM DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
SA-5M 5 trục CNC chính xác Tungsten Carbide Burr với độ dung nạp 0.1mm và hàn đồng bằng bạc
| Người mẫu: | SA-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SC-5M YG8 Grade Tungsten Carbide Burr với thiết kế phút xoắn ốc để chế biến sắt đúc chính xác
| Người mẫu: | SC-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |