SG-15M Cây nhọn Carbide Burr trống - đường kính đầu 19mm cho nghiền tùy chỉnh
| Người mẫu: | SG-15M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 19mm |
| Chiều dài cắt: | 38mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 83mm |
SM-5M Taper Carbide Rotary Burr Blank - đường kính 12,7mm cho nghiền răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SM-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
Bộ 10 mũi khoan carbide trong hộp nhôm, loại cắt đa năng cho nhiều ứng dụng kim loại
| Người mẫu: | SA-5M AL/ SB-5M SK/ SB-5M ST/ SF-5M ST/ SF-5M AL/ SG-5M SF/ SM-5M DM/ SM-5M AL/ SE-5M AL/ SD-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/11/25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56/67/70mm |
YG8 lớp bạc đồng hàn Carbide Burr Preform với đường kính cắt 12,7mm cho nghiền tùy chỉnh
| Người mẫu: | SL-4M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
YG8 Grade Silver Brazed Carbide Burr Preform với đường kính cắt 10mm để sản xuất Burr tùy chỉnh
| Người mẫu: | SD-3ZM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 9mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 54mm |
Preform Carbide Tungsten Cấp YG8 với Đường kính cắt 19mm và Hàn Bạc để Sản xuất Burr Tùy chỉnh
| Người mẫu: | SG-7M8 |
|---|---|
| cắt đường kính: | 19mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Bộ 5 mũi khoan carbide phủ AlTiN – Bộ dụng cụ đa hình dạng cho vật liệu cứng
| Người mẫu: | SH-5M DC/SB-5M IN/SA-5M SF/SC-5M SC/SL-4M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 8/9,6/12,7mm |
| Chân Dia: | 25/28/32mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
Bộ 10 mũi khoan trong hộp đựng – Bộ dụng cụ thiết yếu để hoàn thiện kim loại
| cắt đường kính: | 12,7mm |
|---|---|
| Chiều dài cắt: | 8/9,6/12,7mm |
| Chân Dia: | 6,3/11/12,7/19/32mm |
| tổng thể: | 70mm |
| Cắt: | đơn, đơn thô, thép, bẻ phoi, đơn mịn |
5 phần Rotary Burr Set ️ Bộ khởi động với hình dạng thiết yếu
| Người mẫu: | SA-5M DM/SA-5M AL/SC-5M AL/SF-5M DM/SG-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Bộ đệm xoay 10 mảnh TiAlN ¢ Bộ đa hình hiệu suất cao
| Người mẫu: | SB-3M DC/SA-3M IN/SA-3M SC/SC-3M DC/SF-5M AL/SF-5M DM/SF-5M DC/SG-5M DC/SG-5M SK/SL-4M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 119/25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64/70mm |