5 phần Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho công việc đa vật liệu
| Người mẫu: | SB-5M ST/SC-5M AL/SG-5M DM/SL-4M SF/SH-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/58/70/77mm |
5 phần Tungsten Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho công việc đa vật liệu
| Người mẫu: | SB-5M ST/SG-5M DM/SH-5M AL/SC-5M AL/SL-4M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
SG-1BM G0616 Virgin Tungsten Carbide Preform Silver Brazed Semi-Finished Carbide Burr với đường kính cắt 6mm
| Người mẫu: | SG-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
SF-5M F12.725 Virgin Tungsten Carbide Preform với đường kính cắt 12,7mm và bạc đúc cho sản xuất Burr
| Người mẫu: | SF-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Bộ 5 mũi khoan xoay hợp kim vonfram với cán 6mm cho gia công đa dụng
| Người mẫu: | SJ-5M SC/SK-5M DC/SG-3M SK/SN-4M DM/SE-3M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6,3/11/12,7/16/19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/58/61/64mm |
SH-5ZM H1232 Virgin Tungsten Carbide Blank
| Người mẫu: | SH-5ZM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
Bộ đệm quay 5 mảnh Carbide với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho công trình kim loại
| Người mẫu: | SL-4M ST/SM-5M IN/SF-5M IN/SE-5M AL/SG-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
Mài dao carbide bán thành phẩm SH-2M Virgin Tungsten Carbide Silver Soldered với đường kính cắt 8mm
| Người mẫu: | SH-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
5 phần Tungsten Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho chế biến kim loại
| Người mẫu: | SH-5M AL/SL-4M SF/SG-5M DM/SB-5M ST/SC-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
6mm Shank Tungsten Carbide Burrs Set với đường kính cắt 12,7mm và đa hình dạng và cắt cho công việc kim loại
| Người mẫu: | SL-4M ST/SF-5M IN/SG-5M DC/SM-5M ST/SC-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |