Bộ 10 mũi khoan carbide trong hộp nhôm - Bộ kết hợp đa năng cho DIY
| Người mẫu: | SK-5M SC/SJ-5M SC/SN-4N SC/SF-3M SK/SG-3M SK/SG-2M ST/SB-2M CB/SC-2M CB/SH-5M SK/SH-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6,3/11/12,7/19/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/58/64/77mm |
SL-3ZM L1025 Phôi Carbide Virgin – Hàn Bạc, Bán Thành Phẩm cho Sản Xuất Bavia
| Người mẫu: | SL-3ZM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SL-2M L0822 Bạch kim bằng bạc ️ Semi-Finished cho chế tạo công cụ tùy chỉnh
| Người mẫu: | SL-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
SL-1BM L0616 Bán thành phẩm hàn bạc cho sản xuất gờ
| Người mẫu: | SL-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
SJ-5M J12.711 Phôi cacbua nguyên chất - Được hàn bạc, bán thành phẩm để sản xuất lưỡi xay
| Người mẫu: | SJ-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
Bộ đệm cacbon đa cắt 10 miếng có lớp phủ AlTiN để chế biến kim loại trong vỏ nhôm
| Người mẫu: | SB-3M DC/SA-3M IN/SA-3M SC/SC-3M DC/SF-5M AL/SF-5M DM/SF-5M DC/SG-5M DC/SG-5M SK/SL-4M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 19/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64/70/73mm |
5 phần Tungsten Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho chế biến kim loại
| Người mẫu: | SA-5M DM/SA-5M AL/SC-5M AL/SF-5M DM/SG-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
AlTiN-bọc 5 mảnh Multi-Cut Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm cho kết thúc kim loại
| Người mẫu: | SH-5M DC/SB-5M IN/SA-5M SF/SC-5M SC/SL-4M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
Bộ 5 mũi khoan carbide phủ AlTiN, cắt đôi, cán 6mm, trong hộp nhôm
| Người mẫu: | SC-3M DC/SB-3M DC/SE-3M DC/SN-2M DC/SD-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 9,5/11/16/19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 55/56/61/64mm |
Bộ 5 mũi khoan carbide phủ AlTiN với cán 6mm cho công việc đa vật liệu trong hộp nhôm
| Người mẫu: | SC-3M DC/SE-3M DC/SC-3M AL/SM-4M SF/SB-3M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 16/19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 61/64mm |