SM-5ML6 Long Shank Taper Double Cut Rotary Burr - M12.72206 cho công việc hố sâu và dốc
Nguồn gốc Trung Quốc
Hàng hiệu CABURTECH
Chứng nhận ISO9001-2008
Số mô hình SM-5ML6 DC
Số lượng đặt hàng tối thiểu 100 cái/mô hình
Giá bán 1-20USD
chi tiết đóng gói Thùng xuất khẩu tiêu chuẩn
Thời gian giao hàng 15-30 ngày
Điều khoản thanh toán L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây
Khả năng cung cấp 60000-70000 CÁI / THÁNG
Chi tiết sản phẩm
Người mẫu: SM-5ML6 DC cắt đường kính: 12,7mm
Chiều dài cắt: 22mm Chân: 6mm
tổng thể: 172mm Cắt: DC
Lớp phủ: KHÔNG Vật liệu: cacbua vonfram
Cấp: YG8 Kiểu: Đồng thau bạc
Phôi: Thép, gang
Làm nổi bật:
Bùi xoay carbure cắt đôi
172mm tổng chiều dài dài
Công việc đào sâu Tungsten Carbide Burr
Để lại lời nhắn
Mô tả sản phẩm
SM-5ML6 Mũi Khoét Lỗ Sâu và Gia Công Dốc, Cán Dài, Cắt Kép Taper - M12.72206
Mũi khoét carbide SM-5ML6 có thiết kế côn với cấu trúc cắt kép và cán dài 150mm, phù hợp cho gia công kim loại trong lỗ sâu, dốc và các khu vực khó tiếp cận bằng dụng cụ tiêu chuẩn. Cán dài mang lại sự linh hoạt cao hơn, trong khi hình dạng côn giúp dễ dàng xử lý các chi tiết vát mép, rãnh và bề mặt dốc.