Tất cả các sản phẩm
SH-5M AlTiN Coated Double Cut Carbide Burr cho Tuổi thọ Dụng cụ Kéo dài trong Vật liệu Khó
| Người mẫu: | SH-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
Mũi Khoét Chóp Nón Phủ AlTiN SL-4M Cho Nhôm, Cắt Lượn Sóng Nhôm
| Người mẫu: | SL-4M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
SN-4M Carbide Rotary Bit AlTiN Lớp phủ Carbide Rotary Tool Bits Thiết kế nón đảo ngược
| Người mẫu: | SN-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
Mũi Khoét Chà Nhám Quay Đáng Tin Cậy SE-5M Phủ AlTiN, Mũi Khoét Cacbua Cắt Đôi
| Người mẫu: | SE-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
Mũi Khoan Carbide Chống Dính 3mm Lớp Phủ Nano Xanh Dương Rắn Cho Bề Mặt Nhựa
| Người mẫu: | SC-41M DC, SB-41M DC,SC-41M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 1,5/2,5MM |
| Chiều dài cắt: | 6/11 triệu |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
Solid Tungsten Carbide Burr Bits 3mm Nano Blue phủ với thiết kế bôi trơn nâng cao
| Người mẫu: | SA-41M DC,SB-41M DC,SC-41M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 1,5mm/2,5mm |
| Chiều dài cắt: | 6mm/11mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |