Tất cả các sản phẩm
SJ-5M AlTiN-bọc cắt kép 60 ° Countersink Burr cho Countersinking và Chamfering
| Người mẫu: | SJ-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
Mũi khoét lỗ SK-5M phủ AlTiN, cắt đôi, góc 90° dùng cho khoét lỗ và vát mép theo chiều dọc
| Người mẫu: | SK-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6.3mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54mm |
SH-5M AlTiN-bọc hình dạng ngọn lửa carbure cắt đôi Burr cho công việc kim loại và đúc
| Người mẫu: | SH-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
SB-5M Mũi Khoét Carbide Phủ AlTiN Cắt Đôi – B12.72506 Dành Cho Gia Công Kim Loại Thông Thường
| Người mẫu: | SB-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SA-5M AlTiN-bọc đơn cắt Carbide Burr - nhiệt và mòn chống chịu cho công việc kim loại chung
| Người mẫu: | SA-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SJ-3M AlTiN bọc đinh carbure cắt đôi để loại bỏ cổ phiếu cân bằng và hoàn thiện mượt mà
| Người mẫu: | SJ-3M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 53mm |
SA-5M AlTiN phủ Carbon Burr với cắt mịn đơn cho tháo chính xác - đường kính cắt 12,7mm
| Người mẫu: | SA-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SB-3M AlTiN phủ bọc thép thô cắt carbure Burr - Công cụ quay chống nhiệt cho thép không gỉ
| Người mẫu: | INOX SB-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SC-5M Mũi Khoét Carbide Phủ AlTiN – Thiết kế cắt đơn với đường kính cắt 12.7mm cho hoàn thiện mịn
| Người mẫu: | SC-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SB-5M Aluminium Cut Carbide Burr với lớp phủ AlTiN
| Người mẫu: | SB-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |