Keywords [ carbide burr tool ] match 338 các sản phẩm.
Bộ 5 mũi khoan xoay hợp kim vonfram với lưỡi cắt đa năng cho công việc kim loại nói chung trong hộp nhôm
| Người mẫu: | SA-2M CB/SE-3M SK/SG-3M SK/SJ-5M SC/SN-4M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11/12.7/16/19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58/61/64mm |
5 mảnh Tungsten Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho gia công đa vật liệu
| Người mẫu: | SM-5M ST/SG-5M DM/SC-5M DM/SF-5M IN/SL-4M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
5 phần Tungsten Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho chế biến kim loại
| Người mẫu: | SA-5M DM/SA-5M AL/SC-5M AL/SF-5M DM/SG-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Bộ mũi khoan cắt đôi 10 món, phù hợp cho gia công kim loại thông thường
| Người mẫu: | SH-5M DC/SB-5M DC/SC-5M DC/SF-5M DC/SG-5M DC/SA-5M DC/SL-4M DC/SE-5M DC/SM-5M DC/SN-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7/22/25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58/67/70/73/77mm |
Bộ mũi khoan xoắn cacbua đa hình dạng, đa răng, phủ AlTiN cho công việc kim loại nói chung
| Người mẫu: | SF-5M SK/SL-4M AL/SB-5M IN/SC-5M SC/SH-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
VA tùy chỉnh khắc Carbide Rotary Burr Carbide Rotary File với 6mm Shank
| Người mẫu: | lưỡi lược |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
6mm Shank Tungsten Burr Set Versatile Multi Shape Kit Cho Máy tổng quát
| Người mẫu: | bộ mũi khoan |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73mm |
Bộ mũi khoan xoay công nghiệp 12mm, cắt đôi, 10 chi tiết, bộ dụng cụ kim loại hạng nặng
| Người mẫu: | bộ mũi khoan |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| Cắt: | đơn/đôi/nhôm/kim cương/thô/thép/đơn mịn cắt |
Semi Finished Carbide Rotary Burr SF-5M Công nghiệp Cho Deburring nghiền ứng dụng
| Người mẫu: | SF-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi khoan xoắn phủ hợp kim titan nhôm SM-4M chịu nhiệt, cắt mịn đơn
| Người mẫu: | SM-4M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |