Keywords [ carbide burr tool ] match 338 các sản phẩm.
Mũi Khoét Carbide YG8 SG-5M G12.725 Có Rãnh Xoắn Thực Tế
| Người mẫu: | SG-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Non Standard Carbide Rotary Burrs Custom Cast Iron Carbide Burr Bits
| Người mẫu: | VA 1225 |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mài dao carbide dài SC-5ML6 cắt đôi cho khắc chính xác trong không gian hẹp
| Người mẫu: | SC-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 175mm |
SN-2M Đá cắt kim cương - Đối với thép không gỉ và hợp kim dựa trên niken
| Người mẫu: | SN-2M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 9,5mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 55mm |
SL-42M DC tốc độ cao Tungsten Carbide Burrs cho hàng không ô tô
| Người mẫu: | SL-42M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
AlTiN-bọc 5 mảnh Multi-Cut Carbide Rotary Burr Set với đường kính cắt 12,7mm cho kết thúc kim loại
| Người mẫu: | SH-5M DC/SB-5M IN/SA-5M SF/SC-5M SC/SL-4M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
5 mảnh Carbide mang theo Carving Burr Set Custom Shape Rotary Burr Drill Bit
| Người mẫu: | SB-2M CB/SD-5M AL/SE-5M SK/SG-5M SK/SK-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 6.3/11/19/22/25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/56/64/67/70mm |
Bộ 5 mũi khoan xoắn hợp kim chống ăn mòn, Vỏ màu xanh, Răng và hình dạng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SD-5M AL/SN-4M SF/SG-2M ST/SM-5M DC/SC-2M CB |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 11/12.7/19/22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56/58/64/67mm |
Bộ mũi khoan xoay carbide 5 chi tiết, vỏ nhôm, răng linh hoạt và tùy chọn hình dạng
| Người mẫu: | SA-2M CB/SD-5M AL/SE-3M SK/SG-3M SK/SK-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6,3/11/16/19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/56/61/64mm |
Bộ 10 mũi khoan carbide đa răng với vật liệu carbide vonfram và cán 6mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SM-5M DM/SG-5M SC/SG-3M AL/SM-5M DC/SE-5M DC/SH-5M AL/SH-5M DM/SH-5M SC/SB-5M IN/SF-5M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 19/22/25/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64/67/70/77mm |