Keywords [ carbide burr tool ] match 338 các sản phẩm.
Công dụng nặng Tungsten Carbide Burrs SF-5M bền Không có lớp phủ để làm sạch hàn
| Người mẫu: | SF-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SH-2M 5-Axis CNC Mài Cũ Độ Chính Xác Cao - Chuyên Dụng Cho Linh Kiện Hàng Không Vũ Trụ
| Người mẫu: | SH-2M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
Mũi khoan mở rộng 150mm, cắt đôi, loại SB-3ML6, công cụ hiệu quả cho xử lý vật liệu
| Người mẫu: | SB-3ZML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 170mm |
YG8 Grade Silver Brazed Carbide Burr Preform với đường kính cắt 10mm để sản xuất Burr tùy chỉnh
| Người mẫu: | SD-3ZM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 9mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 54mm |
SG-1BM G0616 Virgin Tungsten Carbide Preform Silver Brazed Semi-Finished Carbide Burr với đường kính cắt 6mm
| Người mẫu: | SG-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
SE-3M Diamond Cut Rotary Burr Tool cho Stainless Steel High Alloy Steel Processing
| Người mẫu: | SE-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
YG8 lớp bạc đồng hàn Carbide Burr Preform với đường kính cắt 12,7mm cho nghiền tùy chỉnh
| Người mẫu: | SL-4M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
SM-5M M1225 Virgin Tungsten Carbide Silver Brazed Semi-Finished Carbide Burr Blank with 12.7mm Cut Diameter
| Người mẫu: | SM-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Phôi Mài Mòn Carbide YG8 Bạc Mạ Đồng Nguyên Chất với Đường Kính Cắt 12mm để Mài Tùy Chỉnh
| Người mẫu: | SL-4ZM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
SC-1BM C0616 Phôi Mài Dao Carbide Hàn Bạc với Đường Kính Cắt 6mm và Cấp YG8 cho Mài Tùy Chỉnh
| Người mẫu: | SC-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |