Keywords [ carbide burr tool ] match 338 các sản phẩm.
8 phần AlTiN phủ Tungsten Carbide Rotary Burr Set với lựa chọn đa răng và 6mm Shank để tăng độ bền
| Người mẫu: | SB-3M DC/SA-3M IN/SA-3M SC/SC-3M DC/SF-5M AL/SF-5M DM/SG-5M DC/SF-5M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 19/25 mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64/70mm |
Bộ đệm quay 5 mảnh Carbide với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho công trình kim loại
| Người mẫu: | SL-4M ST/SM-5M IN/SF-5M IN/SE-5M AL/SG-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |
5 miếng Multi-Cut Carbide Rotary Burr Set với vật liệu Tungsten Carbide và 6mm Shank cho các nhiệm vụ gia công khác nhau
| Người mẫu: | SN-4M DM/SG-2M ST/SM-5M AL/SB-2M CB/SK-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 6,3/12,7/19/22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/58/64/67mm |
Bộ 10 mũi khoan carbide trong hộp nhôm - Bộ kết hợp đa năng cho DIY
| Người mẫu: | SK-5M SC/SJ-5M SC/SN-4N SC/SF-3M SK/SG-3M SK/SG-2M ST/SB-2M CB/SC-2M CB/SH-5M SK/SH-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6,3/11/12,7/19/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/58/64/77mm |
Bộ 8 mũi khoan carbide 6mm tùy chỉnh răng và hình dạng
| Người mẫu: | SH-5M DM/SL-4M DM/SF-5M ST/SB-5M ST/SA-5M AL/SC-2M CB/SB-2M CB/SG-2M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 19/25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 65/70/73/77mm |
5 phần Tungsten Carbide Rotary Burr Set với 6mm Shank cho Aluminium Diamond Single Cut Combo
| Người mẫu: | SA-5M AL/SA-5M DM/SC-5M AL/SG-5M /SH-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70/77mm |
Bộ mũi khoan xoay hợp kim vonfram với thiết kế đa răng và cán 6mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SA-2M CB/SC-2M CB/SG-2M ST/SM-5M IN/SN-4M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7/19/22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58/64/67mm |
Bộ đệm quay 5 mảnh Carbide với cắt tỉa bằng kim cương và cắt nhôm để hoàn thiện đa vật liệu
| Người mẫu: | SG-5M SF/SF-5M DM/SC-5M AL/SA-5M DM/SA-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Bộ 5 mũi khoan xoay hợp kim vonfram trong hộp nhôm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SH-5M SC/SL-4M SF/SG-5M DM/SC-5M AL/SA-5M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
5 phần Tungsten Carbide Rotary Burr Set với 6mm Shank cho Multi Material Roughing
| Người mẫu: | SL-4M ST/SM-5M AL/SA-5M AL/SC-5M DM/SF-5M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |