Keywords [ carbide cutting tools ] match 338 các sản phẩm.
Bộ 5 mũi khoan carbide đa hình dạng với đường kính cắt 12.7mm và cán 6mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SA-5M AL,SF-5M INOX,SF-5M AL,SH-5M SK,SB-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/77mm |
Bộ mũi khoan xoay hợp kim vonfram với cán 6mm và bộ nhiều hình dạng để làm sạch bavia và mài
| Người mẫu: | SG-5M SF,SC-5M AL,SF-5M AL,SA-5M SK,SA-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Bộ 5 mũi khoan hợp kim vonfram với cán 6mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SN-4M DM,SF-3M ST,SM-4M AL,SK-3M DC,SB-1M CB |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6/9,6/10/12mm |
| Chiều dài cắt: | 13/5/16/19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 50/61/58/64mm |
SF-3M Phôi Carbide Vonfram Loại Nguyên Chất Hàn Bạc Gia Công Thô Dao Mài Carbide Tùy Chỉnh
| Người mẫu: | SF-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SJ-6M Virgin YG8 Tungsten Carbide Blank cho sản xuất Burr xoay tùy chỉnh với đường kính cắt 16mm và loại Braze bạc
| Người mẫu: | SJ-6M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 16mm |
| Chiều dài cắt: | 14,5mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 62mm |
SE-41ML3 3mm Mũi Khoét Cán Dài Bằng Carbide Dành Cho Công Việc Chi Tiết Tinh Xảo Bằng Carbide Vonfram
| Người mẫu: | SE-41ML3 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 5,5mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |
SD-42ML3 Đường quay carbide cắt đơn với đường kính thân 3mm và chiều dài tổng thể 75mm cho khoang sâu
| Người mẫu: | SD-42ML3SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 2,8mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |
SH-5ZM H1232 Virgin Tungsten Carbide Blank
| Người mẫu: | SH-5ZM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
SE-2M E0815 8mm cắt đường kính Tungsten Carbide Preform cho tùy chỉnh răng nghiền bán kết thúc Carbide Burr
| Người mẫu: | SE-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 15mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 60mm |
SG-15M G1938 YG8 Tungsten Carbide Preform 19mm cắt đường kính bạc đúc bán kết thúc Burr
| Người mẫu: | SG-15M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 19mm |
| Chiều dài cắt: | 38mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 83mm |