Keywords [ carbide cutting tools ] match 338 các sản phẩm.
Bộ 5 mũi khoan Carbide Tungsten với cán 6mm và cắt đôi cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SN-2M DM,SM-4M SK,SG-2M DK,SC-1M CB,SB-1M CB |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6/8/9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 9,5/16/19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 50/55/61/64mm |
5 phần Carbide Burr Kit với các hình dạng khác nhau trong vỏ nhựa bền và 6mm Shank
| Người mẫu: | SG-5M SF,SF-5M DM,SC-5M AL,SA-5M DM,SA-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Bộ 10 mũi khoan hợp kim vonfram với đường kính cắt 12,7mm và cán 6mm cho công việc kim loại nâng cao
| Người mẫu: | SM-5M DM,SG-5M SC,SM-5M SK,SM-5M DC,SE-5M DC,SF-5M AL,SH-5M DM,SH-5M SK,SB-5M SK,SF-5M INOX |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70mm |
10 mảnh Tungsten Carbide Burr Set với 6mm Shank cho Sơn kim loại chính xác và Deburring
| Người mẫu: | SF-5M DM,SG-5M AL,SM-5M SC,SM-5M DM,SL-5M DC,SB-5M INOX,SA-5M SK,SC-5M SC,SC-5M AL,SL-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7/16mm |
| Chiều dài cắt: | 25/30mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/75mm |
Mũi khoan xoắn cacbua SA-3M với cấu hình răng tùy chỉnh bằng cacbua vonfram chống mài mòn và loại hàn bạc
| Người mẫu: | SA-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SJ-5M J12.711 Phôi cacbua nguyên chất - Được hàn bạc, bán thành phẩm để sản xuất lưỡi xay
| Người mẫu: | SJ-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
SL-4M Radius Taper Carbide Burr Blank cho mài răng tùy chỉnh trong YG8 Grade Tungsten Carbide
| Người mẫu: | SL-4M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
Mũi Khoét Carbide Hình Ngọn Lửa Trống với Đường Kính Đầu 12.7mm để Mài Răng Tùy Chỉnh - Loại Hàn Bạc
| Người mẫu: | SH-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
SE-5M Mài Cán Bán Thành Phẩm Carbide Hàn Hình Oval với Đường Kính Đầu 12.7mm cho Mài Răng Tùy Chỉnh
| Người mẫu: | SE-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
SK-1BM 90° Mài dao Carbide Đầu tròn với đường kính đầu 6mm và cấp YG8 để mài tùy chỉnh
| Người mẫu: | SK-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 3 mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |