Keywords [ carbide cutting tools ] match 338 các sản phẩm.
Sản phẩm có độ bền cao, có độ bền cao, có độ bền cao
| Người mẫu: | SF-3ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 169mm |
SB-3ML6 Mài Cán Dài Mở Rộng Bằng Carbide Dùng Để Đánh Bóng Tường Bên Trong Chống Ăn Mòn
| Người mẫu: | SB-3ZML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 170mm |
Dũa y tế SA-42M với vật liệu tương thích sinh học và chứng nhận ISO 10993 cho dũa xoay carbide cấp y tế
| Người mẫu: | SA-42M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 2,5mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
SG-5M hình cây cắt tốt gấp đôi Burr - Kết thúc bóng cao trên thép cứng
| Người mẫu: | SG-5M DF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoan Carbide Chống Dính 3mm Lớp Phủ Nano Xanh Dương Rắn Cho Bề Mặt Nhựa
| Người mẫu: | SC-41M DC, SB-41M DC,SC-41M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 1,5/2,5MM |
| Chiều dài cắt: | 6/11 triệu |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
SC-3ML6 Long Reach Carbide Burr Set Deep Narrow Slot Machining chính xác
| Người mẫu: | SC - 3ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 169mm |
SF-5ML6 Mũi Khoét Lỗ Mở Rộng Cán Chính Xác Dụng Cụ Đặc Biệt Cho Lỗ Khuôn Sâu
| Người mẫu: | SF - 5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 175mm |
SB-5M Mũi Khoét Răng Thép Carbide Cho Đúc Sắt Hiệu Suất Cao
| Người mẫu: | SB-5M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SA-5M Mũi Khoét Carbide Phủ AlTiN với Đường Kính Cắt 12.7mm cho Bề Mặt Mịn
| Người mẫu: | SA-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Preform Carbide Tungsten Cấp YG8 với Đường kính cắt 19mm và Hàn Bạc để Sản xuất Burr Tùy chỉnh
| Người mẫu: | SG-7M8 |
|---|---|
| cắt đường kính: | 19mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |