Keywords [ carbide cutting tools ] match 338 các sản phẩm.
SF-5M Bóng mũi hình quả kim cương cắt Carbide Burr - Để đánh bóng các đường cong vật liệu cứng
| Người mẫu: | SF-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SF-5M Sngle cắt mịn nguyên liệu nguyên liệu Tungsten Carbide Burr - Silver Brazing đảm bảo <0.15mm Runout
| Người mẫu: | SF-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SA-43M Carbide Burr Drill Bit Composite Multi Functional Solid
| Người mẫu: | SA-43M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 14mm |
| chân idia: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
Semi Finished Carbide Rotary Burr SF-5M Công nghiệp Cho Deburring nghiền ứng dụng
| Người mẫu: | SF-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Các bộ đệm carbure đa năng cho các hoạt động mài mài mài kim loại chi tiết
| Người mẫu: | SA-5M DC, SA-5 DM, SC-5M DC, SF-5M DC, SA-5M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Bộ 8 mũi khoan hợp kim vonfram với cán 6mm cho công việc kim loại chính xác
| Người mẫu: | SK-2M DC,SJ-2M SC,SN-4M DC,SF-3M SK,SH-3M SK,SF-1BM ST,SB-1BM CB,SC-1BM CB |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6/8/9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 4/7/12,7/16/19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 49/52/58/61/64mm |
SC-5M Blank Tungsten Carbide Silver Grade với đường kính cắt 12,7mm cho nghiền tùy chỉnh
| Người mẫu: | SC-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SL-2M Virgin Tungsten Carbide Preform - Silver Brazed Semi-Finished Carbide Burr với đường kính cắt 8mm
| Người mẫu: | SL-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
SE-5ZML6 SC Extended Shank Carbide Burr với SC Cut Geometry và tổng chiều dài 170mm cho công việc khoang sâu
| Người mẫu: | SE-5ZML6 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 170mm |
Mũi khoan carbide SM-42ML3 cắt đơn cán dài với cán mở rộng cho bề mặt hoàn thiện mịn trong các ứng dụng sâu
| Người mẫu: | SM-42ML3 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |