Keywords [ carbide cutting tools ] match 338 các sản phẩm.
SJ-5M Mũi Khoét Góc Không Tiêu Chuẩn - Dụng Cụ Cắt Góc Đặc Biệt 60°
| Cấp: | YG8 |
|---|---|
| Người mẫu: | SJ-5M SC |
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân Dia: | 6mm |
SN-4M Carbide Rotary Bit AlTiN Lớp phủ Carbide Rotary Tool Bits Thiết kế nón đảo ngược
| Người mẫu: | SN-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
SN-2M Mũi phay côn ngược - Dụng cụ làm sạch góc thoát 90°
| Người mẫu: | SN-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 9,5mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 55mm |
SA-5M AlTiN-bọc đơn cắt Carbide Burr - nhiệt và mòn chống chịu cho công việc kim loại chung
| Người mẫu: | SA-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Công suất cao Tungsten Carbide Burrs hiệu quả SD-5M Cho nghiền hàn cắt nối
| Người mẫu: | SD-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
Mài Côn Carbide Chống Mài Mòn E12.72206 Dùng Để Hoàn Thiện Vật Liệu Cứng
| Người mẫu: | SE-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
SB-5M Mũi Khoét Cán Chày Carbide - Kiểu Cắt B12.72506 INOX Dùng Cho Gia Công Kim Loại
| Người mẫu: | SB-5M TRONG |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoan Cắt Thép SF-5M F12.72506 Đầu 12.7mm Carbide Burr Gia Công Đa Dụng
| Người mẫu: | SF-5M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoét Lỗ Đầu Tròn Bằng Hợp Kim SF-5M Răng Tàu Thuyền
| Người mẫu: | SF-5M SY |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Bộ 10 mũi khoan xoắn hợp kim cacbua với răng và hình dạng tùy chỉnh cho công việc kim loại
| Người mẫu: | SL-4M AL/SM-5M SF/SB-5M DC/SA-5M DM/SC-5M DC/SA-5M AL/SF-5M DC/SF-5M SC/SF-5M ST/SG-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/73mm |