Keywords [ carbide cutting tools ] match 338 các sản phẩm.
SM-5M Taper Carbide Rotary Burr Blank - đường kính 12,7mm cho nghiền răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SM-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
SG-15M Cây nhọn Carbide Burr trống - đường kính đầu 19mm cho nghiền tùy chỉnh
| Người mẫu: | SG-15M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 19mm |
| Chiều dài cắt: | 38mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 83mm |
SD-3M SC 1/4 Inch Shank Standard Burr - Tương thích với Thiết bị Bắc Mỹ
| Người mẫu: | SD-3M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 53mm |
SA-43ML2 mũi khoan rắn 3mm YG10X loại chịu tải nặng - Gia công gang và thép mạnh mẽ
| Người mẫu: | SA-43ML2 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 14mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 50mm |
SL-1BM L0616 Bán thành phẩm hàn bạc cho sản xuất gờ
| Người mẫu: | SL-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
Bộ 10 mũi khoan trong hộp đựng – Bộ dụng cụ thiết yếu để hoàn thiện kim loại
| cắt đường kính: | 12,7mm |
|---|---|
| Chiều dài cắt: | 8/9,6/12,7mm |
| Chân Dia: | 6,3/11/12,7/19/32mm |
| tổng thể: | 70mm |
| Cắt: | đơn, đơn thô, thép, bẻ phoi, đơn mịn |
6mm Shank Tungsten Burr Set Versatile Multi Shape Kit Cho Máy tổng quát
| Người mẫu: | bộ mũi khoan |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73mm |
SM-42M Mũi khoan làm mát nhiệt độ thấp DC - Chuyên dụng cho vật liệu nhạy cảm với nhiệt
| Người mẫu: | SM-42M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
SM-5 SC hình nón đơn điêu khắc Burr - kết cấu phức tạp
| Vật liệu: | cacbua vonfram |
|---|---|
| Người mẫu: | SM-5SC |
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân Dia: | 6mm |
Bộ đệm xoay 10 mảnh TiAlN ¢ Bộ đa hình hiệu suất cao
| Người mẫu: | SB-3M DC/SA-3M IN/SA-3M SC/SC-3M DC/SF-5M AL/SF-5M DM/SF-5M DC/SG-5M DC/SG-5M SK/SL-4M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 119/25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64/70mm |