Keywords [ carbide cutting tools ] match 338 các sản phẩm.
SM-5M M1225 Virgin Tungsten Carbide Silver Brazed Semi-Finished Carbide Burr Blank with 12.7mm Cut Diameter
| Người mẫu: | SM-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoét Carbide Chống Dính SA-5M Dùng Cho Gia Công Nhôm Nhựa
| Người mẫu: | SA-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoét Xoay Carbide Chuyên Nghiệp Gia Công Kết Cấu Thép
| Người mẫu: | SB - 5M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
YG8 lớp bạc đồng hàn Carbide Burr Preform với đường kính cắt 12,7mm cho nghiền tùy chỉnh
| Người mẫu: | SL-4M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
YG8 Grade Tungsten Carbide Preform với đường kính cắt 12,7mm và bạc đúc cho sản xuất Burr tùy chỉnh
| Người mẫu: | SE-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
YG8 Grade Tungsten Carbide Preform với đường kính cắt 6mm và loại đặc cho sản xuất mũi khoan tùy chỉnh
| Người mẫu: | SK-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 3 mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |
Phôi hợp kim Vonfram YG8 SD-5M D12.711 với đường kính cắt 12.7mm để sản xuất mũi khoan tùy chỉnh
| Người mẫu: | SD-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
SC-1BM C0616 Phôi Mài Dao Carbide Hàn Bạc với Đường Kính Cắt 6mm và Cấp YG8 cho Mài Tùy Chỉnh
| Người mẫu: | SC-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
YG8 Grade Silver Brazed Carbide Burr Preform với đường kính cắt 10mm để sản xuất Burr tùy chỉnh
| Người mẫu: | SD-3ZM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 9mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 54mm |
YG8 Grade Tungsten Burr Bits SC-5M Rotary Burr Set For Aerospace Aluminum
| Người mẫu: | SC-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |