Keywords [ tungsten carbide cutting tools ] match 332 các sản phẩm.
Mũi Khoét Xi Lanh Đầu Tròn SC-5ZM - Lưỡi Cắt Kép cho Công Việc Cong và Phẳng
| Người mẫu: | SC-5ZM DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SB-5M với đinh răng nhôm chu cylinder cắt cuối - Đối với công việc bề mặt nhôm và kim loại mềm
| Người mẫu: | SB-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Cây hình Carbide Rotary Burrs SF-5M cho công việc đa góc đường viền thép phức tạp
| Người mẫu: | SF-5M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SE-5M cắt kim cương E12.72206 Carbide Rotary Burr cho chế biến thông thường
| Người mẫu: | SE-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
Semi Finished Carbide Rotary Burr SF-5M Công nghiệp Cho Deburring nghiền ứng dụng
| Người mẫu: | SF-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoét Carbide Đầu 12mm Hình Dạng Nón Nhiều Tầng SN-4M Dùng Cho Chế Tác Khuôn Gỗ
| Người mẫu: | SN-4M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
SC-42M Mũi Khoét Đầu Tròn Cán Trụ Hợp Kim - Đầu và Cán 3mm cho Công Việc Chính Xác Hạn Chế
| Người mẫu: | SC-42M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 14mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
SA-3M Mũi Khoét Xi Lanh Đặc Biệt Cắt Thô - Chuyên Dụng Sửa Chữa Moay-ơ Ô Tô
| Người mẫu: | SA - 3M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SM-1M Solid Carbide Taper Single Cut Rotary Burr - OAL 50mm Độ dài để gia công
| Người mẫu: | SM-1M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |
SF-5M Mũi Khoét Cắt Đơn Nâng Cao - Thiết Kế Bền Bỉ Cho Sản Xuất Liên Tục
| Người mẫu: | SF - 5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |