Keywords [ tungsten carbide cutting tools ] match 332 các sản phẩm.
SD-5M Burr Carbide Hàn Mài Thô Loại Bỏ Kim Loại Nhanh
| Người mẫu: | SD-5M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
Mũi Khoét Lỗ Bi Carbide Cán Dài SD-5ML6 DC Mũi Khoét Lỗ Bi Chịu Mài Mòn Cao
| Người mẫu: | SD-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 161mm |
SD-5M Đầu Mài Mòn Carbide Hình Quả Bóng - Rãnh Đơn Thô cho Bề Mặt Cong và Gia Công Thô
| Người mẫu: | SD-5M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
SD-1BML6 Mũi Khoét Cán Dài Hợp Kim Cacbua Vonfram Dùng Cho Gia Công Lỗ Khoan Chính Xác
| Người mẫu: | SD-1BML DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 5mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 155mm |
Bộ mũi khoan cắt đôi 10 món, phù hợp cho gia công kim loại thông thường
| Người mẫu: | SH-5M DC/SB-5M DC/SC-5M DC/SF-5M DC/SG-5M DC/SA-5M DC/SL-4M DC/SE-5M DC/SM-5M DC/SN-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7/22/25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58/67/70/73/77mm |
SF-5M Ball Nosed Tree Aluminium Cut Carbide Burr - Cho Máy gia công nhôm đa góc
| Người mẫu: | SF-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SD-51M Mũi Khoét Carbide Cắt Đơn - D06.30503 Cán 3mm cho Công việc Cong và Không gian Hẹp
| Người mẫu: | SD-51M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6.3mm |
| Chiều dài cắt: | 5mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 43mm |
Mũi khoan xoắn SM-5M Carbide với Lưỡi cắt Nhôm - Thích hợp cho hoàn thiện bề mặt kim loại thông thường
| Người mẫu: | SM-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
Bộ 5 mũi khoan carbide đa hình dạng với đường kính cắt 12.7mm và cán 6mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SA-5M AL,SF-5M INOX,SF-5M AL,SH-5M SK,SB-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/25/32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67/70/77mm |
Bộ 5 mũi khoan xoắn đa hình dạng hợp kim cacbua với đường kính cắt 12,7mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SD-5M DC/SK-5M SC/SJ-5M DM/SJ-5M SC/SN-4M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6.3/11/12.7mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/56/58mm |