Keywords [ tungsten carbide cutting tools ] match 332 các sản phẩm.
SM-51M Taper Double Cut Carbide Burr - 6mm Head 3mm Shank cho công việc dốc và lỗ
| Người mẫu: | SG-51M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6.3mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 50mm |
SK-5M Sổ mũi 90° Mũi khoan hai lưỡi cacbua - Dùng cho lỗ thẳng đứng và vát cạnh góc vuông
| Người mẫu: | SK-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6.3mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54mm |
Phôi mũi khoan xoay carbide hình oval SE-3M với đường kính cắt 9.6mm cho cấu hình răng tùy chỉnh và mài lại
| Người mẫu: | SE-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
SF-5M Radius Tree Carbide Rotary Burr Blank với đường kính cắt 12,7mm cho hồ sơ răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SF-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi khoan xoắn carbide hình cây nhọn SG-3M với đường kính cắt 9.6mm để mài răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SG-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SL-2M Taper với Radius Carbide Rotary Burr Semi-Finished với đường kính cắt 8mm cho hồ sơ răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SL-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
SC-2M Ball Nose Cylinder Shape Carbide Rotary Burr với đường kính cắt 8mm và lớp YG8 cho nghiền tùy chỉnh
| Người mẫu: | SC-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
Hình quả cầu Carbide Rotary Burr Blank với đường kính cắt 6mm và lớp YG8 cho nghiền răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SD-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |
SF-2M Radius Tree Shape Carbide Rotary Burr Blank với đường kính cắt 8mm và lớp YG8 cho nghiền tùy chỉnh
| Người mẫu: | SF-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |
Flame Shape Carbide Rotary Burr Blank với đường kính cắt 8mm cho hồ sơ răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SH-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |