Keywords [ tungsten carbide cutting tools ] match 332 các sản phẩm.
60 ° Countersink SJ-6M Carbide Rotary Burr Blank với đường kính cắt 16mm và lớp YG8 cho nghiền răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SJ-6M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 16mm |
| Chiều dài cắt: | 14,5mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 62mm |
Mũi phay carbide xoay SL-4M côn có bán kính 12.7mm, đường kính cắt, cấp YG8, bán thành phẩm cho mài tùy chỉnh
| Người mẫu: | SL-4M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
Double Cut Carbide Burr Screwfix SF-3M Tree Shape Burr gỗ khắc và sáng tạo nghệ thuật
| Người mẫu: | SF-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SA-43M Precision Cylindrical Burr cắt đơn cho đồ trang sức nhôm
| Người mẫu: | SA-43M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 14mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
SN-2ZM Làm gỗ chuyên nghiệp Carbide Rotary Burr - khắc gỗ cứng
| Người mẫu: | SN-2ZM SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
SF-5 Double Cut Extended Shank Burr Deep Hole And Pipe Interior Processing (SFC-5 cắt hai lần kéo dài thân sườn, đục lỗ sâu và xử lý bên trong ống)
| Người mẫu: | SF-5ML DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 175mm |
SC-5ML6 Long Shank Carbide Burrs Ball Nosed Cylinder cho công việc hoàn thiện bề mặt sâu
| Người mẫu: | SC-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 175mm |
Mũi mài khuôn cán dài SE-5M bằng vật liệu hợp kim vonfram
| Người mẫu: | SE-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 172mm |
SJ-5M Countersink 60° Double Cut Carbide Burr - Đối với Countersinking và công việc cạnh lỗ
| Người mẫu: | SJ-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
SD-5ZML6 Mũi Khoét Cán Dài Hình Cầu Bằng Hợp Kim Dùng Cho Gia Công Lỗ Sâu
| Người mẫu: | SD-5ZML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 10,8mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 161mm |