Keywords [ tungsten carbide cutting tools ] match 332 các sản phẩm.
SA-3M Virgin YG8 Grade Carbide Blank cho nghiền răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SA-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SG-3ZM Mũi Khoét Cán Dài Hợp Kim với Đầu 10mm và Cán 150mm cho Khe Sâu và Góc - Hình Nón Nhọn
| Người mẫu: | SG-3ZM TRONG |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 170mm |
SB-5M Carbide Rotary Burr - Double Cut cho Gia công Kim loại Tổng quát
| Người mẫu: | SB-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoét Lỗ SE-300 Lưỡi Kép Gia Công Chính Xác Hiệu Suất Tối Đa
| Người mẫu: | SE-3M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
Preform Carbide Tungsten Cấp YG8 với Đường kính cắt 19mm và Hàn Bạc để Sản xuất Burr Tùy chỉnh
| Người mẫu: | SG-7M8 |
|---|---|
| cắt đường kính: | 19mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Thiết bị tungsten Carbide Burr chuyên nghiệp 5 phần Carbide Rotary Burr Set
| Người mẫu: | SA-5M DC/ SB-5M DM/ SB-5M ST/ SC-5M DC/ SF-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Phôi hợp kim cứng YG8 nguyên chất SE-3M mài bán thành phẩm, mài chính xác với đường kính cắt 9.6mm
| Người mẫu: | SE-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
SM-5M M1225 Virgin Tungsten Carbide Silver Brazed Semi-Finished Carbide Burr Blank with 12.7mm Cut Diameter
| Người mẫu: | SM-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi khoét an toàn SJ-3M một lưỡi cắt, mài mòn, chống mài mòn để làm sạch bavia
| Người mẫu: | SJ-3M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 55mm |
SA-5M AlTiN-bọc đơn cắt Carbide Burr - nhiệt và mòn chống chịu cho công việc kim loại chung
| Người mẫu: | SA-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |