Keywords [ tungsten carbide cutting tools ] match 332 các sản phẩm.
Long Shank Carbide Burr SL-4ML6 DC Tree Shape Double Cut cho công việc sâu
| Người mẫu: | SL-4ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 178mm |
SF-5ZM Mũi Khoét Cây Bán Kính Bằng Carbide với Đầu 12mm và Cán 6mm để Mài Tùy Chỉnh
| Người mẫu: | SF-5ZM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SD-3M Mũi Khoét Carbide Hình Cầu với Đường Kính Đầu 9.6mm và Cấp YG8 cho Góc Trong
| Người mẫu: | SD-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 53mm |
Đặt 5 miếng Carbide Burr với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho chế biến kim loại
| Người mẫu: | SB-5M ST,SG-5M DM,SH-5M AL,SC-5M AL,SL-4M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
SA-5M Mũi Khoét Xi Lanh Cắt Kim Cương Không Cắt Đầu - Dùng cho Vật Liệu Cứng, Gia Công Mặt Phẳng và Mặt Bên
| Người mẫu: | SA-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SD -3M Hình cầu Mài dao hai mặt cắt mịn - Gia công lòng khuôn sâu
| Người mẫu: | SD-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 53mm |
Thiết kế nhiều răng cho các hình dạng đồ đạc khác nhau
| Người mẫu: | VCB-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7cm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoét Xoay Kim Cương SD-5M Cắt Kim Cương Cho Vật Liệu Cứng Đánh Bóng Bề Mặt Phức Tạp
| Người mẫu: | SD-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
SF-3M Mài dao kim cương phủ AlTiN cho thép không gỉ và siêu hợp kim
| Người mẫu: | SF-3M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
Mũi khoan carbide SM-42ML3 cắt đơn cán dài với cán mở rộng cho bề mặt hoàn thiện mịn trong các ứng dụng sâu
| Người mẫu: | SM-42ML3 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |