Keywords [ tungsten carbide cutting tools ] match 332 các sản phẩm.
Mũi Khoét Carbide Hình Ngọn Lửa Trống với Đường Kính Đầu 12.7mm để Mài Răng Tùy Chỉnh - Loại Hàn Bạc
| Người mẫu: | SH-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
SK-1BM 90° Mài dao Carbide Đầu tròn với đường kính đầu 6mm và cấp YG8 để mài tùy chỉnh
| Người mẫu: | SK-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 3 mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |
SE-2M Mài Dũa Carbide Hình Oval với Đường Kính Đầu 8mm và Cấp YG8 cho Mài Tùy Chỉnh
| Người mẫu: | SE-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 15mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 60mm |
SD-5M hình quả bóng bán kết thúc Carbide Burr Blank với đường kính đầu 12,7mm và lớp YG8 cho nghiền răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SD-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
SA-3ZM Carbide Burr Blank với đường kính đầu 10mm cho hồ sơ răng tùy chỉnh và loại thắt bạc
| Người mẫu: | SA-3ZM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 65mm |
An toàn môi trường thân thiện Carbide Burr Drill Bit Quá nhanh loại bỏ Solid Carbide Burrs SN-4M
| Người mẫu: | SN-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
SJ-5M Countersink 60 ° Carbide Rotary Burr - Xử lý thép hợp kim cao
| Người mẫu: | SJ-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
SF-5M AlTiN phủ bằng kim cương cắt Carbide Burr cho vật liệu cứng với tuổi thọ công cụ kéo dài
| Người mẫu: | SF-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SE-5ZML6 SC Extended Shank Carbide Burr với SC Cut Geometry và tổng chiều dài 170mm cho công việc khoang sâu
| Người mẫu: | SE-5ZML6 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 170mm |
Mũi khoét góc vát 60° Carbide rỗng với đường kính đầu 6mm và cấp YG8 cho mài tùy chỉnh
| Người mẫu: | SJ-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 5mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 51mm |