Keywords [ tungsten carbide rotary burrs ] match 293 các sản phẩm.
Bộ 5 mũi khoan hợp kim vonfram với cán 6mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SN-4M DM,SF-3M ST,SM-4M AL,SK-3M DC,SB-1M CB |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6/9,6/10/12mm |
| Chiều dài cắt: | 13/5/16/19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 50/61/58/64mm |
Bộ 5 mũi khoan cacbua vonfram đường kính cắt 12,7mm với cán 6mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SH-5M AL,SL-4M SF,SG-5M DM,SB-5M ST,SC-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
Bộ 5 mũi khoan carbide với đường kính cắt 12,7mm và cán 6mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SB-5M ST/SC-5M AL/SG-5M DM/SL-4M SF/SH-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
Mũi khoan carbide SM-42ML3 cắt đơn cán dài với cán mở rộng cho bề mặt hoàn thiện mịn trong các ứng dụng sâu
| Người mẫu: | SM-42ML3 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |
Mũi Khoét Lỗ SE-300 Lưỡi Kép Gia Công Chính Xác Hiệu Suất Tối Đa
| Người mẫu: | SE-3M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
SG-3M Tungsten Carbide Burr bằng đồng bạc với đường kính cắt 9,6mm và hình học cắt tùy chỉnh
| Người mẫu: | SG-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SE-41ML3 3mm Mũi Khoét Cán Dài Bằng Carbide Dành Cho Công Việc Chi Tiết Tinh Xảo Bằng Carbide Vonfram
| Người mẫu: | SE-41ML3 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 5,5mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |
SD-3M Diamond Cut Carbide Burr - Để cắt kiểm soát thép không gỉ và Inconel
| Người mẫu: | SD-3M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 53mm |
Mũi khoét an toàn SJ-3M một lưỡi cắt, mài mòn, chống mài mòn để làm sạch bavia
| Người mẫu: | SJ-3M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 55mm |
SD-3M SC 1/4 Inch Shank Standard Burr - Tương thích với Thiết bị Bắc Mỹ
| Người mẫu: | SD-3M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 53mm |