Keywords [ tungsten carbide rotary burrs ] match 293 các sản phẩm.
Bộ 5 mũi khoan carbide phủ AlTiN, cắt đôi, cán 6mm, trong hộp nhôm
| Người mẫu: | SC-3M DC/SB-3M DC/SE-3M DC/SN-2M DC/SD-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 9,5/11/16/19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 55/56/61/64mm |
Bộ đệm cacbon đa cắt 10 miếng có lớp phủ AlTiN để chế biến kim loại trong vỏ nhôm
| Người mẫu: | SB-3M DC/SA-3M IN/SA-3M SC/SC-3M DC/SF-5M AL/SF-5M DM/SF-5M DC/SG-5M DC/SG-5M SK/SL-4M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 19/25/28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64/70/73mm |
Bộ mũi khoan xoay carbide 5 chi tiết, vỏ nhôm, răng linh hoạt và tùy chọn hình dạng
| Người mẫu: | SA-2M CB/SD-5M AL/SE-3M SK/SG-3M SK/SK-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/9,6/12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6,3/11/16/19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54/56/61/64mm |
Bộ 10 mũi khoan carbide trong hộp nhôm, loại cắt đa năng cho nhiều ứng dụng kim loại
| Người mẫu: | SA-5M AL/ SB-5M SK/ SB-5M ST/ SF-5M ST/ SF-5M AL/ SG-5M SF/ SM-5M DM/ SM-5M AL/ SE-5M AL/ SD-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/11/25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56/67/70mm |
Bộ mũi khoan cắt đôi 10 món, phù hợp cho gia công kim loại thông thường
| Người mẫu: | SH-5M DC/SB-5M DC/SC-5M DC/SF-5M DC/SG-5M DC/SA-5M DC/SL-4M DC/SE-5M DC/SM-5M DC/SN-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7/22/25/28/32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58/67/70/73/77mm |
SF-5M Bóng mũi hình quả kim cương cắt Carbide Burr - Để đánh bóng các đường cong vật liệu cứng
| Người mẫu: | SF-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SE-5M Oval Single Cut Carbide Burr E12.72206 SC Để gia công kim loại
| Người mẫu: | SE-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
SH-5M Hình dạng ngọn lửa cắt đôi Carbide Burr - H12.73206 Đối với công việc pha trộn bề mặt cong
| Người mẫu: | SH-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
Mũi khoan carbide cắt đơn thô, loại bỏ vật liệu hiệu quả, dụng cụ cầm tay SE-5M
| Người mẫu: | SE-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
Mũi khoan cacbua cán dài chịu nhiệt SH-5ML6 cho công việc cong
| Người mẫu: | SH-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 182mm |