YG8 lớp bán kết thúc Carbide Burr Preform với đường kính cắt 6mm và loại rắn cho công cụ tùy chỉnh
| Người mẫu: | SJ-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 5mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |
SE-2M E0815 8mm cắt đường kính Tungsten Carbide Preform cho tùy chỉnh răng nghiền bán kết thúc Carbide Burr
| Người mẫu: | SE-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 15mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 60mm |
SD-3M Mũi Khoét Carbide Hình Cầu với Đường Kính Đầu 9.6mm và Cấp YG8 cho Góc Trong
| Người mẫu: | SD-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 53mm |
SE-2M Mài Dũa Carbide Hình Oval với Đường Kính Đầu 8mm và Cấp YG8 cho Mài Tùy Chỉnh
| Người mẫu: | SE-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 15mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 60mm |
Mũi khoét góc vát 60° Carbide rỗng với đường kính đầu 6mm và cấp YG8 cho mài tùy chỉnh
| Người mẫu: | SJ-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 5mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 51mm |
SE-5M Mài Cán Bán Thành Phẩm Carbide Hàn Hình Oval với Đường Kính Đầu 12.7mm cho Mài Răng Tùy Chỉnh
| Người mẫu: | SE-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
SK-1BM 90° Mài dao Carbide Đầu tròn với đường kính đầu 6mm và cấp YG8 để mài tùy chỉnh
| Người mẫu: | SK-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 3 mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |
SL-4M Radius Taper Carbide Burr Blank cho mài răng tùy chỉnh trong YG8 Grade Tungsten Carbide
| Người mẫu: | SL-4M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
SF-5ZM Mũi Khoét Cây Bán Kính Bằng Carbide với Đầu 12mm và Cán 6mm để Mài Tùy Chỉnh
| Người mẫu: | SF-5ZM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoét Carbide Hình Ngọn Lửa Trống với Đường Kính Đầu 12.7mm để Mài Răng Tùy Chỉnh - Loại Hàn Bạc
| Người mẫu: | SH-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |