Bộ 5 mũi khoan carbide với đường kính cắt 12,7mm và cán 6mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SB-5M ST/SC-5M AL/SG-5M DM/SL-4M SF/SH-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
Bộ 5 mũi khoan cacbua vonfram đường kính cắt 12,7mm với cán 6mm cho gia công kim loại
| Người mẫu: | SH-5M AL,SL-4M SF,SG-5M DM,SB-5M ST,SC-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
Đặt 5 miếng Carbide Burr với đường kính cắt 12,7mm và 6mm Shank cho chế biến kim loại
| Người mẫu: | SB-5M ST,SG-5M DM,SH-5M AL,SC-5M AL,SL-4M ST |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25/28/32mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70/73/77mm |
SA-2ZM Cylinder Carbide Burr Blank với đường kính đầu 8mm cho nghiền răng tùy chỉnh trong vật liệu Tungsten Carbide
| Người mẫu: | SA-2ZM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 65mm |
SG-15M G1938 YG8 Tungsten Carbide Preform 19mm cắt đường kính bạc đúc bán kết thúc Burr
| Người mẫu: | SG-15M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 19mm |
| Chiều dài cắt: | 38mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 83mm |
Phôi hợp kim Vonfram YG8 SD-5M D12.711 với đường kính cắt 12.7mm để sản xuất mũi khoan tùy chỉnh
| Người mẫu: | SD-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
SA-3ZM Carbide Burr Blank với đường kính đầu 10mm cho hồ sơ răng tùy chỉnh và loại thắt bạc
| Người mẫu: | SA-3ZM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 65mm |
YG8 Grade Tungsten Carbide Preform với đường kính cắt 6mm và loại đặc cho sản xuất mũi khoan tùy chỉnh
| Người mẫu: | SK-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 3 mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |
YG8 Grade Tungsten Carbide Preform với đường kính cắt 12,7mm và bạc đúc cho sản xuất Burr tùy chỉnh
| Người mẫu: | SE-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
SD-5M hình quả bóng bán kết thúc Carbide Burr Blank với đường kính đầu 12,7mm và lớp YG8 cho nghiền răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SD-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |