SF-5M Ball Nosed Tree Aluminium Cut Carbide Burr - Cho Máy gia công nhôm đa góc
| Người mẫu: | SF-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SA-3M YG8 loại Carbide Burr hình trụ - Công nghiệp chế biến kim loại chung
| Người mẫu: | SA - INOX 3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SH-5M Mũi Khoét Cán Tốc - Thiết kế cho gia công kim loại màu
| Người mẫu: | SH-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 77 |
Công dụng nặng Tungsten Carbide Burrs SF-5M bền Không có lớp phủ để làm sạch hàn
| Người mẫu: | SF-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mài dao hợp kim vonfram chống ăn mòn SG-3M cắt đôi cho môi trường biển
| Người mẫu: | SG-3M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SC-5M Carbide Rotary Burr - 12,7mm Head đơn cắt mịn cho công nghiệp kim loại chung
| Người mẫu: | SC-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SJ-5M Mũi Khoét Góc Không Tiêu Chuẩn - Dụng Cụ Cắt Góc Đặc Biệt 60°
| Cấp: | YG8 |
|---|---|
| Người mẫu: | SJ-5M SC |
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân Dia: | 6mm |
SG-1BM Mũi Khoan Cắt Kim Loại Chóp Nhọn Bán Thành Phẩm Dùng Để Mài Răng
| Người mẫu: | SG-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
SG-3ZM Mũi Khoét Cán Dài Hợp Kim với Đầu 10mm và Cán 150mm cho Khe Sâu và Góc - Hình Nón Nhọn
| Người mẫu: | SG-3ZM TRONG |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 170mm |
Bộ 5 mũi khoan carbide cắt đôi với cán 6mm cho gia công kim loại chính xác
| Người mẫu: | SN-4M DM/SG-2M ST/SM-5M AL/SB-2M CB/SK-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8/12.7mm |
| Chiều dài cắt: | 6,3/12,7/19/22mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 54/58/64/67mm |