SA-5M Carbide Cylinder Rotary Burr - INOX Cut cho Stainless A12.72506 cho chế biến chung
Nguồn gốc Trung Quốc
Hàng hiệu CABURTECH
Chứng nhận ISO9001-2008
Số mô hình SA-5M TRONG
Số lượng đặt hàng tối thiểu 100 cái/mô hình
Giá bán 1-25USD
chi tiết đóng gói Thùng xuất khẩu tiêu chuẩn
Thời gian giao hàng 15-30 ngày
Điều khoản thanh toán L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây
Khả năng cung cấp 60000-70000 CÁI / THÁNG
Chi tiết sản phẩm
Người mẫu: SA-5M TRONG cắt đường kính: 12,7mm
Chiều dài cắt: 25mm Chân: 6mm
tổng thể: 70mm Cắt: TRONG
Lớp phủ: KHÔNG Vật liệu: cacbua vonfram
Cấp: YG8 Kiểu: Đồng thau bạc
Phôi: Thép không gỉ, thép, gang
Làm nổi bật:
Bộ đầu nghiền carbure đa răng
Bơm tungsten carbide để hoàn thiện bề mặt
Bộ nghiền carbide thô đến mịn
Để lại lời nhắn
Mô tả sản phẩm
SA-5M carbide rotary burr có hồ sơ răng đặc biệt của thép không gỉ (cắt INOX) và hình dạng xi lanh không cắt cuối, với chân 6mm tiêu chuẩn. Nó phù hợp với hoàn thiện bề mặt phẳng,tháo vỏ, và làm mịn bề mặt trên thép không gỉ và các kim loại phổ biến khác.đảm bảo hiệu suất cắt nhất quán.