SB-5M Mũi Khoét Carbide Phủ AlTiN Cắt Đôi – B12.72506 Dành Cho Gia Công Kim Loại Thông Thường
Nguồn gốc Trung Quốc
Hàng hiệu Caburtech
Chứng nhận ISO9001-2008
Số mô hình SB-5M DC
Số lượng đặt hàng tối thiểu 100
Giá bán 1-25usd/pcs
chi tiết đóng gói Thùng xuất khẩu tiêu chuẩn
Thời gian giao hàng 15-30 ngày
Điều khoản thanh toán L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây
Khả năng cung cấp 60000-70000 CÁI / THÁNG
Chi tiết sản phẩm
Người mẫu: SB-5M DC cắt đường kính: 12,7mm
Chiều dài cắt: 25mm Chân: 6mm
tổng thể: 70mm Cắt: DC
Lớp phủ: Altin Vật liệu: cacbua vonfram
Cấp: YG8 Kiểu: Đồng thau bạc
Phôi: Thép, gang
Làm nổi bật:
Mũi Khoét Carbide Phủ AlTiN
Đầu mài xoay cắt kép
Mũi Khoét Quay Carbide Đường Kính Cắt 12.7mm