Tất cả các sản phẩm
SD-5M Đầu Mài Mòn Carbide Hình Quả Bóng - Rãnh Đơn Thô cho Bề Mặt Cong và Gia Công Thô
| Người mẫu: | SD-5M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
G12.72506 Hình dạng cây Cáp cắt tốt gấp đôi - Thích hợp cho làm việc thô và bề mặt
| Người mẫu: | SG-5M DF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
ISO9001 Chứng nhận Carbide Rotary Burr SG-5ZM Độ chính xác cao 25mm
| Người mẫu: | SG-5ZM DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SE-5ZM Oval Diamond Cut Carbide Rotary Burr - E122006 Đối với công việc cứng cao
| Người mẫu: | SE-5ZM DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 65mm |
Mũi phay carbide SC-5M đầu tròn trụ - Lưỡi cắt đơn mịn cho gia công kim loại cong
| Người mẫu: | SC-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SL-4M hình mũi quả bóng cắt đơn cắt mịn Carbide Burr - Được thiết kế cho kết thúc đường viền và công việc chi tiết
| Người mẫu: | SL-4M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
SB-5ZM Welded Carbide Rotary Burr - B122506 Double Cut cho Hoàn thiện Phôi Kim loại
| Người mẫu: | SB-5ZM DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SH-5ZM Carbide Rotary Burr - cắt đôi để chế biến kim loại và đúc
| Người mẫu: | SH-5ZM DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
Mũi Khoét Xi Lanh Đầu Tròn SC-5ZM - Lưỡi Cắt Kép cho Công Việc Cong và Phẳng
| Người mẫu: | SC-5ZM DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoét Carbide YG8 SG-5M G12.725 Có Rãnh Xoắn Thực Tế
| Người mẫu: | SG-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |