Tất cả các sản phẩm
SD-11M SC Micro Shank Precision Burr răng và Micro Component Machining
| Người mẫu: | SD-11M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 2,8mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |
SA-43M Carbide Burr Drill Bit Composite Multi Functional Solid
| Người mẫu: | SA-43M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 14mm |
| chân idia: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
SE-5M Oval Single Cut Carbide Burr E12.72206 SC Để gia công kim loại
| Người mẫu: | SE-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
SB-43M DC 3mm Double Cut Solid Carbide Rotary Burr Kỹ thuật chính xác
| Người mẫu: | SB-43M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 14mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
Mài dao carbide hiệu suất cao SN-4M cắt đơn cho công việc kim loại nói chung
| Người mẫu: | SN-4M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Cắt chân: | 12,7mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
SM-1M Solid Carbide Taper Single Cut Rotary Burr - OAL 50mm Độ dài để gia công
| Người mẫu: | SM-1M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |
SA-5M Double Cut Carbide Rotary Burr - Cho cắt kim loại chung và hoàn thiện bề mặt
| Người mẫu: | SA-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SL-5M Bàn chải cacbua cho ngành điện - Gia công vật liệu cách điện
| Người mẫu: | SL-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 16mm |
| Chiều dài cắt: | 30 mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 75mm |
SD-51M Mũi Khoét Carbide Cắt Đơn - D06.30503 Cán 3mm cho Công việc Cong và Không gian Hẹp
| Người mẫu: | SD-51M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6.3mm |
| Chiều dài cắt: | 5mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 43mm |
SF-5M Mũi Khoét Cán Bi Đầu Cây Cắt Đơn Carbide - Dùng Cho Gia Công Thô Bề Mặt Cong và Góc Trong
| Người mẫu: | SF-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |