Tất cả các sản phẩm
SK-5M Sổ mũi 90° Mũi khoan hai lưỡi cacbua - Dùng cho lỗ thẳng đứng và vát cạnh góc vuông
| Người mẫu: | SK-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6.3mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54mm |
SN-4M Xương hình nón đảo ngược cắt gấp đôi Carbide Burr - Đối với gia công nội bộ và gia công nghiêng ngược
| Người mẫu: | SN-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
SA-1M 6mm Solid Carbide Single Cut Rotary Burr 50mm Tổng chiều dài cho công việc kim loại
| Người mẫu: | SA-1M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |
Mũi Khoét Lỗ Trụ DC Carbide - Cắt Đôi Dùng Cho Gia Công Kim Loại
| Người mẫu: | SL-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
SH-5M Brazed Carbide Burr 12,7mm Head Double Cut cho công việc kim loại thông thường
| Người mẫu: | SH-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
Countersink 90 ° Tungsten Carbide Rotary Burrs SK-5M cắt đơn cho các chamfer góc phải
| Người mẫu: | SK-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6.3mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54mm |
An toàn môi trường thân thiện Carbide Burr Drill Bit Quá nhanh loại bỏ Solid Carbide Burrs SN-4M
| Người mẫu: | SN-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
Mài Côn Carbide Chống Mài Mòn E12.72206 Dùng Để Hoàn Thiện Vật Liệu Cứng
| Người mẫu: | SE-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
Mũi khoan Carbide Tungsten đáng tin cậy SE-5M cho gia công thô kim loại nói chung
| Người mẫu: | SE-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
Double Cut Carbide Burr Screwfix SF-3M Tree Shape Burr gỗ khắc và sáng tạo nghệ thuật
| Người mẫu: | SF-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |