Tất cả các sản phẩm
SM-5 SC hình nón đơn điêu khắc Burr - kết cấu phức tạp
| Vật liệu: | cacbua vonfram |
|---|---|
| Người mẫu: | SM-5SC |
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân Dia: | 6mm |
SL-42M DC tốc độ cao Tungsten Carbide Burrs cho hàng không ô tô
| Người mẫu: | SL-42M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
SA-43M Precision Cylindrical Burr cắt đơn cho đồ trang sức nhôm
| Người mẫu: | SA-43M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 14mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
SJ-5M 60° Countersink Carbide Rotary Burr cắt đơn mịn cho công việc lỗ chamfer
| Người mẫu: | SJ-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
Mũi Khoét Xoay Carbide SM-2M Gia Công Khắc Tinh với Hợp Kim Vonfram Hạt Siêu Mịn và Cán Giảm Chấn Rung
| Người mẫu: | SM-2M SC |
|---|---|
| cắt dai: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |
SF-5M Sngle cắt mịn nguyên liệu nguyên liệu Tungsten Carbide Burr - Silver Brazing đảm bảo <0.15mm Runout
| Người mẫu: | SF-5M SF |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SD-3M Diamond Cut Carbide Burr - Để cắt kiểm soát thép không gỉ và Inconel
| Người mẫu: | SD-3M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 53mm |
SK-5M Mũ khoan vát 90° Cắt đơn Rãnh - Loại bỏ vật liệu nhanh
| Người mẫu: | SK-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6.3mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 54mm |
SA-3M Mũi Khoét Xi Lanh Đặc Biệt Cắt Thô - Chuyên Dụng Sửa Chữa Moay-ơ Ô Tô
| Người mẫu: | SA - 3M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
Mũi Khoét Lỗ SE-300 Lưỡi Kép Gia Công Chính Xác Hiệu Suất Tối Đa
| Người mẫu: | SE-3M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |