Tất cả các sản phẩm
SF-5M Bóng mũi hình quả kim cương cắt Carbide Burr - Để đánh bóng các đường cong vật liệu cứng
| Người mẫu: | SF-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SA-5M Mũi Khoét Xi Lanh Cắt Kim Cương Không Cắt Đầu - Dùng cho Vật Liệu Cứng, Gia Công Mặt Phẳng và Mặt Bên
| Người mẫu: | SA-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SM-5M Carbide Rotary Burr - M12.72206 hình nón kim cương cắt cho chế biến kim loại
| Người mẫu: | SM-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
SF-51M Ball Nose Carbide Rotary Burrs 6mm Head 3mm Shank cho công việc chi tiết
| Người mẫu: | SF-51M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6.3mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 50mm |
SD-5M Burr Carbide Hàn Mài Thô Loại Bỏ Kim Loại Nhanh
| Người mẫu: | SD-5M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
Mũi Khoét Xoay Kim Cương SD-5M Cắt Kim Cương Cho Vật Liệu Cứng Đánh Bóng Bề Mặt Phức Tạp
| Người mẫu: | SD-5M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
SK-3M Single Cut Carbide Rotary Burr cho thép cứng với độ thô bề mặt Ra0,4μm và dung nạp chảy ≤0,15mm
| Người mẫu: | SK-3M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 4,7mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 52mm |
SA-2M 5 trục CNC mài chính xác Carbide Rotary Burr với ≤0,15mm Runout và Độ chính xác cao
| Người mẫu: | SA-2M Sk |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SN-2ZM Làm gỗ chuyên nghiệp Carbide Rotary Burr - khắc gỗ cứng
| Người mẫu: | SN-2ZM SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
SM-4M chất lượng cao Carbide Burr- Tiến bộ đường viền chiều sâu dần dần
| Người mẫu: | SM-4M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| đường kính shannk: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |