Tất cả các sản phẩm
Diamond Cut Silver Brazed Tungsten Burr SG-3M Carbide thô chính xác cao với dòng chảy thấp
| Người mẫu: | SG-3M DM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
Laser khắc nén nón Carbide Burr SF-3M OEM Tungsten Carbide Deburring Bits
| Người mẫu: | SF-3M SK |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
Mũi Khoét Carbide Đầu 12mm Hình Dạng Nón Nhiều Tầng SN-4M Dùng Cho Chế Tác Khuôn Gỗ
| Người mẫu: | SN-4M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
Mũi khoét an toàn SJ-3M một lưỡi cắt, mài mòn, chống mài mòn để làm sạch bavia
| Người mẫu: | SJ-3M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 55mm |
SC-1M Solid Carbide Ball Nose Cylinder Burr cắt đơn 50mm Độ dài cho gia công
| Người mẫu: | SC-1MSC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |
6mm Shank Double Cut Carbide Burrs SM-5M cho việc hoàn thiện mài
| Người mẫu: | SM-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
Chuyên nghiệp đơn cắt Carbide Burrs SC-5M cho công nghiệp kim loại gia công bề mặt hoàn thiện
| Người mẫu: | SC-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi khoan carbide cắt đơn thô, loại bỏ vật liệu hiệu quả, dụng cụ cầm tay SE-5M
| Người mẫu: | SE-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
Mũi Khoét Carbide Vonfram Cấp YG8 Dạng Cây Đầu Tròn SF-5M Dùng Cho Gia Công Kim Loại Chính Xác
| Người mẫu: | SF-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SA-43ML2 mũi khoan rắn 3mm YG10X loại chịu tải nặng - Gia công gang và thép mạnh mẽ
| Người mẫu: | SA-43ML2 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 14mm |
| Chân Dia: | 3 mm |
| tổng thể: | 50mm |