Tất cả các sản phẩm
Mũi mài khuôn cán dài SE-5M bằng vật liệu hợp kim vonfram
| Người mẫu: | SE-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 172mm |
SC-3ML6 Long Reach Carbide Burr Set Deep Narrow Slot Machining chính xác
| Người mẫu: | SC - 3ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 169mm |
Mũi khoan mở rộng 150mm, cắt đôi, loại SB-3ML6, công cụ hiệu quả cho xử lý vật liệu
| Người mẫu: | SB-3ZML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 170mm |
SD-1BML6 Mũi Khoét Cán Dài Hợp Kim Cacbua Vonfram Dùng Cho Gia Công Lỗ Khoan Chính Xác
| Người mẫu: | SD-1BML DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 5mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 155mm |
SB-3ML6 Mài Cán Dài Mở Rộng Bằng Carbide Dùng Để Đánh Bóng Tường Bên Trong Chống Ăn Mòn
| Người mẫu: | SB-3ZML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 10 mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 170mm |
SA-3ML6 DC Mũi Khoét Cán Dài Siêu Dài Lỗ Sâu 150mm Dùng Cho Gia Công Nội Bộ
| Người mẫu: | SA-3ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 169mm |
Sản phẩm có độ bền cao, có độ bền cao, có độ bền cao
| Người mẫu: | SF-3ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 169mm |
Mài dao carbide dài SC-5ML6 cắt đôi cho khắc chính xác trong không gian hẹp
| Người mẫu: | SC-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 175mm |
SD-3ML6 Loại Stainless Steel Burr kéo dài thân YG7
| Người mẫu: | SD-3ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 8mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 158mm |