Tất cả các sản phẩm
SG-2ML6 150mm cây chọc nhọn cắt đơn Carbide Burr cho rãnh sâu và góc sắc
| Người mẫu: | SG-2ML6 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 169mm |
SM-5ML6 Long Shank Taper Double Cut Rotary Burr - M12.72206 cho công việc hố sâu và dốc
| Người mẫu: | SM-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 172mm |
SG-5ML6 Long Shank Double Cut Rotary Burr 150mm Shank cho sâu khoang và công việc đường viền phức tạp
| Người mẫu: | SG-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 175mm |
SF-5ML6 Long Shank Double Cut Rotary Burr - 150mm Shank cho công việc hố sâu và khoang linh hoạt
| Người mẫu: | SF-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 175mm |
SB-5ML6 Long Shank Double Cut Carbide Burr 150mm Shank cho khoang sâu và mở rộng
| Người mẫu: | SB-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 175mm |
Đàn canh dài Carbide Burrs Silver Braze Type SC-5M hiệu quả hiệu suất cao
| Người mẫu: | SC-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 175mm |
Long Shank Carbide Burr SL-4ML6 DC Tree Shape Double Cut cho công việc sâu
| Người mẫu: | SL-4ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 178mm |
SD-5ZML6 Mũi Khoét Cán Dài Hình Cầu Bằng Hợp Kim Dùng Cho Gia Công Lỗ Sâu
| Người mẫu: | SD-5ZML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 10,8mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 161mm |
Thiết kế chống rung động Long Shank Carbide Burrs SA-5ML6 Damping Design Cải thiện sự ổn định máy móc
| Cấp: | YG8 |
|---|---|
| Người mẫu: | SA-5ML6 DC |
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
SF-5 Double Cut Extended Shank Burr Deep Hole And Pipe Interior Processing (SFC-5 cắt hai lần kéo dài thân sườn, đục lỗ sâu và xử lý bên trong ống)
| Người mẫu: | SF-5ML DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 175mm |