SH-5M Hình dạng ngọn lửa cắt đôi Carbide Burr - H12.73206 Đối với công việc pha trộn bề mặt cong
Nguồn gốc Trung Quốc
Hàng hiệu CABURTECH
Chứng nhận ISO9001-2008
Số mô hình SH-5M DC
Số lượng đặt hàng tối thiểu 100 cái/mô hình
Giá bán 1-25USD
chi tiết đóng gói Thùng xuất khẩu tiêu chuẩn
Thời gian giao hàng 15-30 ngày
Điều khoản thanh toán L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây
Khả năng cung cấp 60000-70000 CÁI / THÁNG
Chi tiết sản phẩm
Người mẫu: SH-5M DC cắt đường kính: 12,7mm
Chiều dài cắt: 32mm Chân: 6mm
tổng thể: 77mm Cắt: DC