Keywords [ carbide cutting tools ] match 338 các sản phẩm.
Mũi khoan cacbua cán dài chịu nhiệt SH-5ML6 cho công việc cong
| Người mẫu: | SH-5ML6 DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 182mm |
VA tùy chỉnh khắc Carbide Rotary Burr Carbide Rotary File với 6mm Shank
| Người mẫu: | lưỡi lược |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SC-5M Đầu Trụ Cầu Mài Dao Cán Mài Mòn Bằng Hợp Kim Vonfram với Đường Kính Cắt 12.7mm và Vật Liệu Hợp Kim Vonfram cho Mài Tùy Chỉnh
| Người mẫu: | SC-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Flame Shape Carbide Rotary Burr Blank - 12,7mm cắt đường kính Tungsten Carbide vật liệu cho nghiền răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SH-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 32mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
SJ-5M 60° Countersink Carbide Rotary Burr với đường kính cắt 12,7mm và vật liệu Tungsten Carbide cho nghiền răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SJ-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 58mm |
Mũi Khoét Lỗ Tròn Đầu Bi Hình Trụ Bằng Hợp Kim Cacbua SC-1BM với Đường Kính Cắt 6mm và Hợp Kim Vonfram Cấp YG8
| Người mẫu: | SC-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
SF-3M Radius Tree Shape Carbide Rotary Burr - 9,6mm cắt đường kính YG8 Grade Tungsten Carbide bán hoàn thành trống
| Người mẫu: | SF-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
Mài dùi xoay cacbua hình cây nhọn với đường kính cắt 12,7mm và cacbua vonfram YG8 để mài răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SF-5M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Flame Shape Carbide Rotary Burr với đường kính cắt 9,6mm cho công việc bề mặt cong có thể tùy chỉnh
| Người mẫu: | SH-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |
SL-1BM Taper với Radius Carbide Rotary Burr Semi-Finished cho cắt bề mặt chuyển tiếp với đường kính cắt 6mm và lớp YG8
| Người mẫu: | SL-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |