Keywords [ carbide cutting tools ] match 338 các sản phẩm.
SE-41ML3 75mm OAL đơn cắt hình bầu dục Long Shank Carbide Burr cho công việc cong và cong
| Người mẫu: | SE-41ML3 SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 3 mm |
| Chiều dài cắt: | 5,5mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 75mm |
SA-41M Mũi Khoét Thép Cacbon Rắn Hình Trụ Cắt Kép - Tổng Chiều Dài 38mm Dùng Cho Hoàn Thiện Kim Loại Đa Dụng
| Người mẫu: | SA-41M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 1,5mm |
| Chiều dài cắt: | 6mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 38mm |
SA-2ZM Cylinder Carbide Burr Blank với đường kính đầu 8mm cho nghiền răng tùy chỉnh trong vật liệu Tungsten Carbide
| Người mẫu: | SA-2ZM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 20mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 65mm |
SC-1M Solid Carbide Ball Nose Cylinder Burr cắt đơn 50mm Độ dài cho gia công
| Người mẫu: | SC-1MSC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 50mm |
Mũi khoan xoay Carbide với thiết kế Combi Cut - Hiệu quả gia công đa vật liệu
| Người mẫu: | VA-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoét Carbide Phủ TiAlN Cắt Đôi Hình Cây SG-5M Dành Cho Kim Loại Cường Độ Cao
| Người mẫu: | SG-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoét Xi Lanh Đầu Tròn SC-5ZM - Lưỡi Cắt Kép cho Công Việc Cong và Phẳng
| Người mẫu: | SC-5ZM DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SD-5M hình quả nhôm cắt Carbide Burr - Đối với máy gia công nhôm cong và nội bộ
| Người mẫu: | SD-5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 11mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 56mm |
Mũi khoan Carbide Tungsten đáng tin cậy SE-5M cho gia công thô kim loại nói chung
| Người mẫu: | SE-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 67mm |
SH-3M Diamond Cut Carbide Burr - Cho Stainless Steel và Titanium hiệu quả cao
| Người mẫu: | SH-3M DM |
|---|---|
| cu dia: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 19mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 64mm |