Keywords [ carbide cutting tools ] match 338 các sản phẩm.
SM-51M Taper Double Cut Carbide Burr - 6mm Head 3mm Shank cho công việc dốc và lỗ
| Người mẫu: | SG-51M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6.3mm |
| Chiều dài cắt: | 12,7mm |
| Chân: | 3 mm |
| tổng thể: | 50mm |
Mũi khoan cắt nhôm YG6 hợp kim vonfram SB-5 hiệu suất cao gia công kim loại màu
| Người mẫu: | SB - 5M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
Mũi Khoét Chóp Nón Phủ AlTiN SL-4M Cho Nhôm, Cắt Lượn Sóng Nhôm
| Người mẫu: | SL-4M AL |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 28mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 73mm |
SK-5M Sổ mũi 90° Mũi khoan hai lưỡi cacbua - Dùng cho lỗ thẳng đứng và vát cạnh góc vuông
| Người mẫu: | SK-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 6.3mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 54mm |
SB-5ZM Welded Carbide Rotary Burr - B122506 Double Cut cho Hoàn thiện Phôi Kim loại
| Người mẫu: | SB-5ZM DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 70mm |
SH-5M AlTiN Coated Double Cut Carbide Burr cho Tuổi thọ Dụng cụ Kéo dài trong Vật liệu Khó
| Người mẫu: | SH-5M DC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 77mm |
Bộ 10 Mũi Khoan Vonfram Cacbua với Cán 6mm – Bộ Mũi Khoan Quay Đa Hình Dạng Hoàn Chỉnh cho Gia Công Kim Loại
| Người mẫu: | SA-5M AL/SA-5M SK/SA-5M INOX/SF-5M SK/SF-5M AL/SG-5M SC/SM-5M DC/SM-5M AL/SE-5M AL/SD-5M SC |
|---|---|
| cắt đường kính: | 12,7mm |
| Chiều dài cắt: | 22/11/25mm |
| Chân Dia: | 6mm |
| tổng thể: | 556/67/70mm |
SB-1BM Mài dao hợp kim vonfram xoay với đường kính cắt 6mm để mài răng tùy chỉnh
| Người mẫu: | SB-1BM |
|---|---|
| cắt đường kính: | 6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |
Mũi Khoét Xoay Vonfram Cacbua Hình Cầu SD-2M với Đường Kính Cắt 8mm cho Tùy Chỉnh Răng
| Người mẫu: | SD-2M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 8mm |
| Chiều dài cắt: | 6,4mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 51mm |
Phôi mũi khoan xoay carbide hình oval SE-3M với đường kính cắt 9.6mm cho cấu hình răng tùy chỉnh và mài lại
| Người mẫu: | SE-3M |
|---|---|
| cắt đường kính: | 9,6mm |
| Chiều dài cắt: | 16mm |
| Chân: | 6mm |
| tổng thể: | 61mm |